Muna da membobin ƙungiyar sama da 100, gami da injiniyoyi 30+ don tallafin fasaha da ƙirar OEM. Za mu iya amsa da sauri ga buƙatun abokin ciniki don umarni na gaggawa da na musamman. Muna da ƙwararrun tallace-tallace da ƙungiyar tallace-tallace don tabbatar da sadarwa mai sauƙi tare da abokan ciniki da magance matsalolin tallace-tallace. Gamsar da abokin ciniki shine ke haifar da aiki tuƙuru. Kullum muna ƙoƙari don ƙwarewa kuma muna dagewa kan samarwa abokan ciniki mafi kyawun samfura da ayyuka.
CRAT ya bayyana a Nunin Wutar Lantarki na Chongqing kuma ya haɓaka kasuwar cikin gida sosai.
Tare da cikakken kewayon makullai masu wayo da tsarin kula da kulle IoT, CRAT ta haskaka a nunin, kuma yawancin abokan ciniki sun nuna niyyar haɗin gwiwa mai ƙarfi. Tare da balaga na "Ikon Intanet na Abubuwa" a nan gaba, samfuran fasaha na CRAT za su taka muhimmiyar rawa a ciki.
Masana'antar Sadarwa, Wutar Lantarki, Amfanin Ruwa, Sufuri & Dabaru, Banki, Masana'antar Mai da Gas, Kiwon Lafiya, Ilimi, Filayen Jiragen Sama, Cibiyar Kwanan wata, Smart City, Gudanarwar Municipal, Tsaron Jama'a
Tsarin Gudanar da Samun Hankali ne (iAMS) don masana'antu daban-daban, dandamali wanda ke haɗa makullin wayo, maɓallai masu wayo da software na sarrafa damar kai tsaye, wanda ke da nufin haɓaka tsaro, da lissafi, da sarrafa maɓalli a cikin ƙungiyar ku.
An kammala kayan ado na sabon dakin nunin gwaninta na CRAT.
Zauren nunin ya haɗu da nunin tsaye da nunin tsauri na samfuran, waɗanda za su iya samun zurfin fahimtar hankali, dacewa da amincin da kulawar kulle IoT ya kawo, da maraba da abokan ciniki da abokai daga ko'ina cikin ƙasar da ko'ina cikin duniya don ziyarta da sadarwa.